• 772b29ed2d0124777ce9567bff294b4

Rarraba ciyawar halitta

Yawancin hulunan bambaro da ake sayarwa a kasuwa a zahiri an yi su ne da zare na roba. Akwai hulunan da aka yi da ciyawa ta asali. Dalilin shi ne cewa fitowar tsirrai na halitta a kowace shekara yana da iyaka kuma ba za a iya samar da su da yawa ba. Bugu da ƙari, tsarin saka hannu na gargajiya yana ɗaukar lokaci mai yawa kuma yana ɗaukar aiki mai yawa, kuma farashin samarwa da kuɗin lokaci sun yi yawa! Yana da wuya a sami riba kamar ciyawar takarda! Duk da haka, ciyawa ta halitta har yanzu tana da sauƙin kama zukatan mutane fiye da zaren roba na yau da kullun! Saboda aikinta na musamman na hana zafi, kyawun yanayin shuka, da kuma ingancin sassauƙa da juriya ga lalacewa, koyaushe ya kasance abin tarihi na yau da kullun a cikin hulunan bambaro! Ciyawar halitta daban-daban suna da halaye daban-daban, kuma aikin da aka nuna bayan an gama yin hular shi ma zai bambanta. Wannan fitowar za ta raba muku nau'ikan hulunan bambaro da yawa a kasuwa don ambaton ku: Ciyawar taska Ciyawar taska asalinta ne daga Madagascar a Afirka. An yi ta ne da tushen raffia. Kayanta yana da sauƙi da siriri, mai sauƙi a nauyi, mai sauƙin numfashi, kuma yana da laushin zaren shuka a saman. Kayan yana kusa da kauri na takarda guda biyu. Yana ɗaya daga cikin kayan da suka fi sauƙi a cikin ciyawar halitta! Aikin kayan zai kuma fi laushi da tsafta fiye da ciyawar yau da kullun! Ya dace sosai ga abokan ciniki waɗanda ke tsoron zafi kuma suna neman inganci! Rashin kyawun kayan shine cewa kayan yana da laushi, ba za a iya naɗe shi ba, kuma ba zai iya jure matsin lamba ba!

Tabar wiwi ta Philippines

Ana samar da wiwi na Philippine a Luzon da Mindanao a Philippines. Kayansa yana da iska, siriri, mai ɗorewa, ana iya rufe shi yadda aka ga dama kuma ba shi da sauƙin lalacewa. Fuskar sa kuma tana da yanayin wiwi na halitta. Fuskar tana jin ɗan kauri kuma tana da yanayin halitta. Ya dace sosai don sawa a lokacin rani, yana da sauƙin sawa, kuma yana da sauƙin adanawa da ɗauka.

An yi bambaron alkama da bambaron alkama. Siffofin kayan suna da kyau da salo. Kayan zai yi siriri kuma mai wartsakewa. Jin gani na girma uku! Kayan da kansa zai kuma sami ɗan ƙamshin ciyawa. Ana amfani da shi gabaɗaya don yin hula mai faɗi. Sigar za ta fi girma uku, kuma ba za ta yi laushi da sauƙi ba da zarar an sa ta!

Raffia

Raffia tana da dogon tarihi kuma kayan aiki ne da ake amfani da su sosai a gida da kuma ƙasashen waje. Tana da kauri fiye da kayan ciyawa na yau da kullun, kuma tana da ƙarfi sosai. Tana da kyakkyawan kariya daga zafi, tana da ƙarfi sosai, ba ta da sauƙin lalacewa, kuma tana da tsawon rai. Ana iya amfani da hular Raffia ta yau da kullun na tsawon shekaru 3-5 ba tare da wata matsala ba. Raffia kanta tana da ɗan laushi kaɗan, kuma saman yana da siliki na ciyawar shuke-shuke na halitta, wanda yake na halitta.

Wannan labarin tsokaci ne, kawai don rabawa.


Lokacin Saƙo: Agusta-06-2024